Niềm vui của Lương Thị Thảo (dân tộc Thái, phải) và các VĐV đội tuyển Rowing Việt Nam khi giành HCV nội dung thuyền 4 nữ hạng nhẹ chèo đôi. Ảnh: Minh Đức/TTXVN
Niềm vui của VĐV Trương Thị Phương (dân tộc Sán Dìu) bên mẹ và bà khi đoạt HCV nội dung thuyền 4 nữ Canoeing 1000m. Ảnh: Minh Đức/TTXVN
Nữ VĐV dân tộc Thái Quàng Thị Thu Nghĩa (đỏ) xuất sắc giành HCV đối kháng đầu tiên cho đội tuyển Pencak Silat. Ảnh: Quang Quyết/TTXVN
VĐV xe đạp Quàng Văn Cường (dân tộc Thái) có cú nước rút "thần sầu" vượt qua hai VĐV của Singapore và Thái Lan để về đích, đoạt tấm HCV nội dung đường trường tính giờ. Ảnh: Trọng Đạt/TTXVN